Grade 9/Kiswahili
Grade 9 Kiswahili
Subscription1 strand · 15 topics
1.1Vihusishi vya Mahali na Vihusishi vya WakatiSubscription
1.2Vihusishi vya -a Unganifu na Vihusishi vya SababuSubscription
1.3Vihusishi Vilinganishi na Kihusishi naSubscription
1.4Nyakati na Hali: -ki- ya Masharti na -ka- ya KufuatanaSubscription
1.5Hali za Masharti: -nge- na -ngali-Subscription
1.6Vielezi vya Namna na Vielezi vya WakatiSubscription
1.7Vielezi vya Mahali na Vielezi vya IdadiSubscription
1.8Ngeli ya U-ZI na Ngeli ya YA-YASubscription
1.9Ngeli ya LI, KU na PA-KU-MUSubscription
1.10Vinyume vya VihusishiSubscription
1.11Mnyambuliko wa Vitenzi: Kutendana, Kutendeana na KutendeshaSubscription
1.12Aina za Sentensi: Sentensi TataSubscription
1.13Ukanushaji wa Hali za MashartiSubscription
1.14Udogo na Ukubwa wa NominoSubscription
1.15Usemi Halisi na Usemi wa TaarifaSubscription
